ช่วยหลวงพ่อสร้าง อุโบสถ ตามแต่ศรัทธา ประกาศ อนุโมทนาบุญผู้ร่วมสร้างอุโบสถ วัดหนองแวง 21 พ.ย. 2553 มีดังนี้
56. คุณนันทนัช ช่างเรือนกุล คุณชุติญา กิ่มบางยาง
57. คุณพศิน สดทิม และครอบครัว
58. คุณสัจจา - ด.ช. สรายุทธ พุฒิสาร
59.คุณจักรพล ทวีศักดิ์ประเสริฐ และครอบครัว
60.คุณสิน ชิณวงษ์และครอบครัว
61.คุณคมสัน สมคง และครอบครัว
62 คุณศรินณา พงษ์ตันกุล และครอบครัว
63.คุณกมลหทัย ไม้หอม และครอบครัว
ป.
. รอง
กรรมการ 63
14. สาย คุณสัมฤทธิ์ (วัดเครือวัลย์)
ประธาน คุณจำเนียร รักท้วม
รองประธาน คุณประโนม รักท้วม
กรรมการ
1.คุณอรุณ ผะอบศิลป์ (นก)
2.คุณเรณู อุทธารัมย์ (แจ๋ว)
3.คุณยาณี อมรวัฒนา (พี่แขก)
4.คุณอภิรดี ธรรมกิจพานิช(พี่แดง)
5.คุณพีรพล สืบวงค์ (พี่อ้วน)
6.คุณชัยณรงค์ สืบวงค์
7.คุณเพียร บุญทวี (พี่เพียร)
8.คุณวรพงษ์ ทะปะภา (นุ๊ก)
9.คุณวิเชษฏ ผาอ่อน (โอ๋)
10.คุณไพทูรย์ บุญบำเรอ (เจม)
11.คุณสุรศักดิ์ ทิพย์เนตร
12.คุณคูเอศ ฮุนหะอาย
13.ครอบครัว นาครัตน์
14.คุณวิทูรย์ ยืนนาน
15.พ.จ.ต. จรัญ คำเทศ
16.น.ส. นภาพร รัตนสุพร
17.คุณทัศนัย อิ่มประเสริฐ
18.พ.จ.อ.หญิงศิริพร ดิศวรรณ
19.คุณกรีเทพ เกลื่อนเมฆ
20.คุณณัฏฐพัฒน์ ชุมวรฐาย์ (ต้น)
21.คุณเกรียงศักดิ์ เนตรรมณ์ (หนึ่ง)
22.คุณพรพิมล ทองธรรม
23.คุณบุญราศี ทองธรรม
24.คุณสุขานาถ ธรรมกิจพานิช
25.คุณมานะ สิทธิพงศากร (องุ่น)
26.คุณวันชัยคุณสมัย แสงอุทัย (กิ่ง)
27.คุณวิรัช แสงอุทัย (เบี้ยว)
28.คุณสุวัฒน์ แสงอุทัย (แหลม)
29.คุณสราวุธ หอมการะเกษ (นุ)
30.คุณกมลรวณ ประสาทเปล่งแสง (แหม่ม)
31.คุณธวัชชัย สุขแจ่ม (เต๋า)
32.คุณนันทิการ์ คำใจ (ฝ้าย)
33.คุณยงยุทธ สายนุย (ดุล)
34.คุณธันวา พวงเจริญ (เม่น)
35.คุณจินตนา ประสาทเปล่งแสง (โต)
36.คุณสมชาย แสงอุทัย
37.คณะสิงโตศิษย์หลวงพ่อโตซำปอกง
ป. 1 รอง 1 กรรมการ 37
15. กรรมการสาย คุณสัมฤทธิ์-คุณสำเนียง
ประธาน
1. คุณสมบัติ โทรจุฬานนท์
2. คุณอุดม ขันธ์หิรัญ
3.คุณนพรัตน์-คุณศิริเพ็ญ- ด.ญ.ฐิติภา
4. ครอบครัวแจ้งพูล และครอบครัวบำรุงนา
5. คุณนุชรินทร์ เฉลิมพันธ์ และครอบครัว
รองประธาน
1.คุณสัมฤทธิ์ บำรุงนา
2.คุณธนยศ มาศศิริ (หน่อย)
3.คุณสนั่น-คุณบุญชู แจ้งพูล และครอบครัว
กรรมการ
1.คุณบุญส่ง ศรีมะโน
2.คุณวินัย คุณจงจิตร์ ทรัพย์คงทน
3.ด.ต. หญิง อุชุกร ศรีมะโน
4.คุณทองสุข คุณสุนทรี วิสัยแสวง
5.คุณสุรชัย ชื่นเนตร
6.คุณช่างเล็ก สรกูล และครอบครัว
7.คุณมนตรี ศรีจันทร์ และครอบครัว
8.คุณวิสันต์ กิจสิน และครอบครัว
9.คุณพรพิไล ทับทอง
10.คุณรักษ์ โทรจุฬานนท์
11.คุณรัตนา (น้อย) แก้วสาริกา
12.คุณศจี อ่อนละมุล
13.คุณฉวีวรรณ นาคศรีสุข
14.คุณประเทือง (จุ๋ม) คชเสรณี
15.คุณสุนัน ญาณสุภาพ
16.คุณบุญเทิด บัวทองคำ
17.คุณอุทิศ วานิชชาชีวะ
18.คุณสายชล วงค์วรแสง
19.คุณมนัส เวสารัชกร
20.คุณไพบูลย์ เหลืองวิโรจน์
21.คุณเจษฏาภรย์ เจริญพร
22.คุณสมาน คุณอารยา โทรจุฬานนท์
23.คุณชาย เผือกพิลาศ
24.ด.ช.ประพันธ์ แสงทวี
25.คุณบุญมี เทศไทย
26. น.ส. เสาวณี น่วมมานา
27.คุณดุสุธา-สุมาลี เจริญอินทร์วงศ์ (มาลี)
28.คุณจินตนา ศรีพวงวงษ์ (แดง)
29. คุณกาจนา สุขสงวน
30.คุณประสิทธิ์ สุขสงวน
31.คุณกรรณิการ์ วงษ์พลบ
32. คุณพ่อถวิล แม่สำราญ ถวัลย์บุญแจะ
ป. 5 รอง 3 กรรมการ 32
16. กรรมการสาย คุณหน่อย (โรงแรม)
รองประธาน
1.คุณธนยศ (หน่อย) มาศศิริ อุทิศให้นายจิรังนางน้อย มาศศิริ
กรรมการ
1.คุณกัญญาวีร์ ครองยุทธ
2.คุณอภิสรา จันทร์หนู
3.คุณกัญญาณัฐ บุญพิชัย และครอบครัว
4.ด.ช. พงศ์พิสุทธิ์ ราชศิลา
5.คุณมาโนต ผาสุข
6.คุณพงษ์พันธ์ หลวงปัน และครอบครัว
7.คุณกัมปนาท บุญสุด
8.คุณสันชัย พรมโภชน์
9.คุณโสภา อกอุ่น และครอบครัว
10.คุณเพ็ญ อรรคสุทธิกุล และครอบครัว
11.คุณสุนทร มหาจินดามนตรี และครอบครัว
12.คุณพิพบ เกษโสภา และครอบครัว
13.คุณธนภร พรมพยอม และครอบครัว
14.คุณรุ่งทิพวรรณ วงศ์ศรีวิชัย และครอบครัว
15.คุณรุ่งระวี เคนพรม และครอบครัว
16.คุณสุเนตร์ กาสินพิลา และครอบครัว
17.คุณจักรพันธ์ กัณฑะษา และครอบครัว
18.คุณวีระชัย เลิศศรี และครอบครัว
19.คุณสราวุธ กาลกล และครอบครัว
20.คุณนันทวรรณ แก้วกลัด และครอบครัว
21.คุณปิ่นแก้ว วงศาลา และครอบครัว
22.คุณมะลิวรรณ บุญเลิศ และครอบครัว
23.คุณสุวรรณี จันทร์ศรี และครอบครัว
24.คุณเกลียวพันธ์ เชื่องดี และครอบครัว
25.คุณสุรสิทธิ์ บุญดีและครอบครัว
26.คุณวิเชียร พรหมพิลา และครอบครัว
27.คุณบุญฤทธิ์ ผ่องใส และครอบครัว
28.คุณวัฒนาวุธ เตชะ และครอบครัว
29.คุณสุดาวัลย์ โชติจำลอง และครอบครัว
30.คุณหนูกร พลแสน และครอบครัว
31.คุณสนอง ชลชาญ และครอบครัว
32.คุณปรีชา กาเผือกงาม และครอบครัว
33.คุณปราณี สมัคเสวี และครอบครัว
34.คุณณัฐชยาร์ ปุตตะ และครอบครัว
35.คุณศุภาพิมพ์ เนียมกลาง และครอบครัว
36.คุณสมจิตต์ ศักดิ์ชัย ภูมิภาค
37.คุณอุไรพร ทนน้ำ และครอบครัว
38.คุณธนิษฐ ทรัพย์ไพบูลย์ และครอบครัว
39.คุณสมาน โถนารัตน์ และครอบครัว
40.คุณพนม วีระพงศ์สกุล และครอบครัว
41.คุณศิริณี ทวายตาคำ และครอบครัว
42.คุณอัญชลี ทรัพย์เฉลิม และครอบครัว
42.คุณศรินลักษณ์ ไมตรีจิตร และครอบครัว
43.คุณเรียบ ลอยเลื่อน และครอบครัว
44.คุณสตพร สงสัย และครอบครัว
45.คุณกมลทิพย์ มอบมิตร์ และครอบครัว
46.คุณสุรีย์พร น้อยดัด
47.คุณศุภลักษณ์ จินดาศักดิ์ และครอบครัว
48.คุณสศินา หวังผล
49.คุณอาภัสรา โภชนากรณ์
50.คุณฐิติวรดา ออมสิน
51.คุณพิเชษฐ น้อยยาโน
52. คุณประสิทธิ์ เกิดคำ
53.คุณประสิทธิ์ สงวนพันธุ์
54.คุณรุจิรา อิทธิฤทธิ์
55.คุณกนกวรรณ สำรวย
56.คุณพรศักดิ์-ดวงเด่น นะวะทิตย์
57.คุณชูเกียรติ ทองยิ้ม
58.คุณประเสริฐ ดาวใส
59.คุณอภินันนท์ กุมพล
60.คุณชาตรี ทิพมะณี
61.คุณพรรณวลี เครือศรี
62.คุณนัสนันส์ พรหมพะยอม
63.คุณธัญญลักษณ์ สุทัศนานันท์
64.คุณอรุณี สุขวัน
65.คุณวันวิสา ผู้มีสัตย์
66.คุณอาทร แฮกหล่าง
67.คุณวิทิต ปรือปรัก
68.คุณดวงสุดา หาทวี
ป.
. รอง
กรรมการ 68
17. พี่สัมฤทธิ์ กรรมการสาย คุณพะเยาว์-คุณจำรูญ การโภคี
ประธาน
คุณพะเยาว์ คุณจำรูญ การโภคี
รองประธาน
1. คุณลุงไช้ วิสัยแสวง
2. คุณสุชาติ วิสัยแสวง
3. คุณลุงกุ๋ย ศรีสลับ
4. คุณณัฐนันท์ คุณณัทวัตร ภู่พันธ์ศรี
กรรมการ
1.คุณประไพศรี ศรีสลับ
2. คุณเสาวลักษณ์ การโภคี
3. คุณสุรีรัตน์ การโภคี
4.คุณบิ๊ก วัชราภัย
5. คุณสมชาติ-คุณธนพร ชื่นเนตร
6. คุณสุรพล-คุณทุเรียน ชมทอง
7.คุณน้อม หุนกี่
8. คุณมานะ-คุณอารมณ์
9. คุณศิริรัตน์ และครอบครัว แป้นทองคำ
10.คุณจุ๋ย-คุณเกิด ศรีสลับ
ป. 1 รอง 4 กรรมการ 10
รวมเงิน ทั้งหมดสายพี่สัมฤทธิ์ 50,128 บาท
18. กรรมการสาย พระวัฒนา ธีรวังโส (หลวงพี่หมู น่วมดำริห์)
รวมเงินทั้งหมด 41,280 บาท
ประธาน
1. คุณพ่อสิน คุณแม่เฉลิม น่วมดำริห์
รองประธาน
1. คุณกรุงศรี นครพันธ์
2. คุณจรินทร์ ศรีโพธิอินทร์ และครอบครัว
3. น.ต. ส่งเสริม คุณพัชรี น่วมดำริห์ และครอบครัว
4. คุณศิริจันทร์ โกเมศมิตร
5. คุณพวงน้อย คุณสวิง ผิวงาม
6. คุณคะนึงนิจ ร่วมดำริห์
7. คุณอนุวัช-คุณณัฐยา ไพบูลย์
8. คุณสมปอง ปิ่นด้วง และครอ บครัว
9. คุณสุชาดา รัตน
10. คุณดารณี วีระวิริยะพิทักษ์
กรรมการ
1.คุณเฟื่องลัดดา วรรณทอง
2.คุณสวรินทร์ ตาสาย -คุณนที สายทองคำ
3.คุณสุรัตน์ มุสิราช
4. คุณสกุณา รามสิงห์
5.คุณขนิษฐา จาดทองคำ
6.คุณเสมอ อุ่นคอย
7.คุณสมัย สุทธิชา
8. คุณสุปราณี แซ่ตั้ง
9.คุณวันชนะ เจือบุญ
10.คุณพงษ์พัฒน์ ศรีวิเศษ
11.คุณบุญชัย ศรีสมร วานิสา สราลี วงศ์ศักดิ์วานิช
12.คุณชัยนคร ตาซือ
13.คุณมนุบล เนียมศิโรรัต
14.คุณทอง งามสม-คุณยุพา เอมฉวี
15.คุณสุรินทร์ อุ่นปั่น
16.คุณขวัญฤทัย พันธ์เหล็ก
17.คุณมานิตตา โกยทอง
18.คุณกัญญา คุณกวี พุทธรักษา
19.คุณณัฐวิภา แพร่หลาย
22.คุณสำลี สายสวาท ทัศนีย์
20.ด.ช. พลากรด.ญ.พรนภา ภูวงค์ผา ด.ญ. อุมาพร
21.คุณวรัญญา สุภัทฉวี ปรุงแสง - พลพล จันทร์โอ
23.คุณราตรี ปู่กระสิงห์
24.คุณอุทัย กองหอม
25.คุณกฤษกร คงประโยชน์ ปัทมา ดีจ้อย
26.คุณสุปรียา ร่วมดำริห์
27.คุณวรวิทย์ คงประโยชน์
28.คุณธัญญา แย้มกลีบ
29.คุณวิไลวรรณ พิเศษภักดีกุล
30.คุณพรชัย จำเริญกิจ
31.คุณวีระชน รัตนทัศนีย์
32.คุณปรีชา ถิ่นมหาสวัสดิ์
33.คุณปรีดา สกุณา
34.คุณณรงค์ ตรีวิชา
35.คุณเอกรินทร์ อินทร์สุวรรณ
36.คุณธนพล พลอยแดง
37.คุณเจริญ บุญชำนาญ
38.คุณชยันต์ ชลิทธกุล
39.คุณพลพล สิงห์สูง
40.คุณวัลลภ ภูพิลา
41.คุณธีรภัทร งามเมธาวัฒน์
42.คุณจักรริศน์ ศรีสุทธิ
43.คุณจรุวัช กุสุมภ์
44.คุณเจษฐา อินทร์สกุล
45.คุณวิชาญ อาจยิ่ง
46.คุณสกุล อักษรภักดี
47.คุณทัตตพงษ์ นาคภพ
48.คุณเสมา เผือกโสภา
49.คุณประยุทธ จันทร์สถานนท์
50.คุณภูมิศักดิ์ ศรีประชุม
51.คุณณรงค์ ทองฟัก
52.คุณสุพจน์ เสรีชัย
53.คุณอัศวิน ชื่นสนธิ
54.คุณปกรณ์ ซ่อไสว
55.คุณทองพูน หลีเฮง
56.คุณกิตติ บุญญบาล
57.คุณปรีชา ชัยทอง
58.คุณดุสิต สุวรรณกาญจน์
59.คุณชัยวัฒน์ ศรีรอด
60.คุณธีรพงษ์ ศรีบริบูรย์
61.คุณอำนวย ด้วงอินทร์
62.คุณธนวัฒน์ ขันจ่าง
63.คุณยุทธนา ฉิมพลีมหาเถโร
64.คุณจิรภาส จตุรเศรษฐกุล
65.คุณประสิทธิ์ ดีขุนทด
66.คุณคณิต อักษรพันธ์
67.คุณธวัชชัย โอภากุล
68.คุณครรชิต อยู่จันทรนา
69.คุณสมศักดิ์ ธงรุมศิลป์
70.คุณสมบัติ ท่าโพธิ์
71.คุณอำนาจ ทองพูน
72.คุณเอกชาติ รอดระวังภัย
73.คุณปฏิมา พรพจมาน
74.คุณส้ม พรพจมาน
75.คุณนิดา ฤทธิโชติ
76.คุณประสาน โตทรัพย์
77.คุณสมคิด สุบศิริ
78.คุณอารมณ์ ศุภเกตุ
79.คุณสุรางค์รัตน์ วงษ์ภักดี
80.คุณอำพร เผ่าพันธุ์
81.คุณณิชาภัทร จินดาวงษ์
82.คุณณีรนารถ ดีทองงาม
83.คุณนิชดา ต้นตุลา อุทิศให้-นายวุฒิชัย ต้นตุลา
84.คุณทิพวัลย์ ตั้งสีฟ้า
85.คุณเพชรเรือง คำเวียง
86.คุณภัณณี ทวีปริยกุล
87.คุณจันทนา บุญมา
88.คุณประเทือง สุวรรณมาลา
89.คุณสุกัญญา บุญคำมา
90.คุณอรรณพ แสงวิทโยทัย
91.ด.ช.วัชชานนท์ ด.ญ.วิภาวี แสงวิทโยทัย
92.คุณชลิดา ขัมภรัตน์
93.คุณวิภา คงกลับ
94.คุณประจวบ ศรีภุมมา
95.คุณศิริพร ร่วมดำริห์
96.คุณเผ่าพันธุ์ จันทรหอม
97.คุณเฉลียว เมฆฉิม
98.คุณเนาวลักษณ์ ทองสุข
99.คุณกาญจนา ผิวงาม
100. คุณชิดชนก คุณยินดี ผิวงาม
101.คุณณัฐภัท ขาวบัณฑิต
102. คุณโกมลพัทธ์ ชัยสุวรรณรักษ์
103.คุณไตรรัตน์ ร่วมดำริห์
104.คุณสุเมธ ร่วมดำริห์
105.น.อ. วิรัช ร.อ. หญิง ผกาวรรณ น้อยมา
106.คุณธัญญาพรคุณภัธรา น้อยมา
107.คุณธนวรรณ ด .ญ.ชุติมา ลิ้มประเสริฐ
108.คุณนันทญา ดิษฐนง
109. พ.จ.อ. องอาจ อยู่นุช
110.คุณพิพัฒน์ สงวนไว้
111.คุณรัตยา คิอินธิ
112.คุณยุฤดี สิริพร เพชรติ่ง
113.คุณสุภัค ฉิมใหม่
114.คุณผกาวัลย์ แผ่นพงษ์ศิลป์
115.คุณบงกชวรรณ ขันธ์ศรี
116.คุณพัชรินทร์ กล้าหาญ
117. คุณพรพรรณ ไทยครองธรรม
118.คุณเนาวรัตน์ ปรึกษา
119.คุณบุปผาพรรณ เสมอเชื้อ
120.คุณมงคลชัย น้ำจันทร์
121.คุณเด่นพร พะนะลาภ
122.คุณเบญจวรรณ สิทธิวรรณธนะ
123.คุณณัฐชญา ปรีชาชาติ
124.คุณวัชรินทร์ กรานวงษ์
125.คุณนันทพร ลาภอดิศัย
126.คุณกันตภณ รัศมี
127.ร.ต. พายับ คุณญาดา สวยบำรุง
128.คุณนภพรคุณนภัทร ดิลกแพทย์
129.คุณวัชรินทร์ คุณวัชรา โสมสัย
130.พ.จ.อ. นพพร สรรพยานุวัฒน์
131.พ.จ.อ. หญิง วัชราภรณ์ น้อยวานิช
132.พ.จ.อ. หญิง อาภาภรณ์ คงสถิต
133.คุณศิริพร สุขิชาโต
134.คุณชุบ คุณประจวบ วันเต็ม เจริญพลั
135.คุณดิเรก คุณทัศนีย์
136.คุณเฉลา คุณถาวร จงกรเกตุ
137.คุณปัญจร วันเต็ม
139.คุณอนงค์ พงษประสิทธิ์
140.คุณจตุพร-คุณผกาทิพย์ วันเต็ม
141.คุณสมนึก วงศ์สมุทร
142.คุณประณีต ปิ่นปฐม
142.คุณวุฒิชัย ปัญจนาทไชยกุล
143.คุณเบญจมาศ ปัญจนาทไชยกุล
144.คุณนาค ปิ่มปฐม
145.ด.ช. ธนากร เจริญวัย
146.คุณกิตติยา พรหมศร
147.คุณชิน ปิยะนันท์
148.คุณบุญส่วง พาทอง
149.คุณวิลัย บริบูรณ์
150. คุณสุริยะ คุณธนัญชัย เจริญวัย
151.คูณจันทร เจริญวัย
152.คุณชลอ แดงสุวรรณ์
153.คุณชรินทร์ แดงสุวรรณ์
154.คุณชาลี แดงสุวรรณ์
155.คุณอัญชุลี แดงสุวรรณ์
156.คุณอนุ แดงสุวรรณ์
157.คุณเอนก แดงสุวรรณ์
158.คุณปรีชา แดงสุวรรณ์
159.คุณมัณฑนา ลี้ศิริสรรพ์
160.คุณขวัญใจ บุญสมเชื้อ
161.คุณธวัชชัย เก่งการช่าง
162.คุณจันทนา เก่งการช่าง
163.คุณสามารถ คุ้มประมูล
164.คุณสุวนีย์ วีระวิริยะพิทักษ์
165.คุณต้อย เพรชฤกษ์
166.คุณสรัญญา เพรชฤกษ์
167.คุณโฮม บุญมา
168.คุณศิริกัญญา จำกลางแจ้ง
199.คุณแม่หว่า แซ่หว่อง
170.คุณนฤมล เรืองโรจน์
171.ด.ช. พีรวัล์ วีระวิริยะพิทักษ์
172. คุณทองคำ พิมประดิษฐ์
173.ด.ช. พีรพัฒน์ โชติสนธิ์
174.คุณศรีประภา ไวทยะเสวี
175.คุณขวัญนา สิงห์โตทอง
176.คุณสุดารัตน์ เจี๊ยบหยู
177.คุณขวัญชัย วีระวิริยะพิทักษ์
178.คุณสมัย อยู่เย็น
179.คุณสุเทพ กระแจะจันทร์
180.คุณทองคำ คุณทองแท้
181.คุณสมัย คำบุญเกิด
182.จ่าหมึก สุทธิสบาย
183.คุณตุ๊ก แซ่เตียว
184.คุณอ๊อด สิงโตทอง
185.คุณป้าเจียก นิลชูจิตร
186.คุณพุทธ สิงโตทอง
167.คุณโฮม บุญมา
168.คุณศิริกัญญา จำกลางแจ้ง
169.คุณแม่หว่า แซ่หว่อง
170.คุณนฤมล เรืองโรจน์
171.ด.ช. พีรวัล์ วีระวิริยะพิทักษ์
172. คุณทองคำ พิมประดิษฐ์
173.ด.ช. พีรพัฒน์ โชติสนธิ์
174.คุณศรีประภา ไวทยะเสวี
175.คุณขวัญนา สิงห์โตทอง
176.คุณสุดารัตน์ เจี๊ยบหยู
177.คุณขวัญชัย วีระวิริยะพิทักษ์
178.คุณสมัย อยู่เย็น
179.คุณสุเทพ กระแจะจันทร์
180.คุณทองคำ คุณทองแท้
181.คุณสมัย คำบุญเกิด
182.จ่าหมึก สุทธิสบาย
183.คุณตุ๊ก แซ่เตียว
184.คุณอ๊อด สิงโตทอง
185.คุณป้าเจียก นิลชูจิตร
186.คุณพุทธ สิงโตทอง
187.คุณเฉลิม วงศ์ตลาดขวัญ
188.คุณสมบัติ จโนภาส
189.คุณบุญช่วย วงศ์ตลาดขวัญ
190.คุณสำราญ วงศ์ตลาดขวัญ
191.คุณขวัญ วงศ์ตลาดขวัญ
192.คุณลำจวน อิศรางกูล
193.คุณขจรจง อ่วมอนงศ์
194.คุณเฮง พ่อลูกอ่อน
195.พ.จ.อ.สมหมาย สุขสมโภชน์
196.คุณสุนทรี ฮุ่นตระกูล
197.คุณวีระ-คุณศิริวรรณ ฮุ่นตระกูล
198.คุณวัลลภ-คุณอุษา ฮุ่นตระกูล
199.คุณวราภรณ์ ฮุ่นตระกูล
200.คุณดิเรก-คุณขนิษธุ์ศรี ฮุ่นตระกูล
201.คุณวิวัฒน์-คุณวรัญญา ฮุ่นตระกูล
202.คุณสุคนธ์ ไข่แก้ว
203.คุณนิพนธ์-คุณวัฒนา พันศักดิ์
204.คุณไกรฤกษ์-คุณปรางทิพย์ อุจรัตน
205.คุณวิไลพรรณ สมบุญตนนท์
206.คุณชัชวาล-คุณชุติมา อัตตาโกวิท
207.คุณยุพา จิ้วพัฒนกูล
208.คุณเวหา เกษมสุข
209.คุณเบญจพร สุขประเสริฐ
210.คุณสุธีรา ฮุ่นตระกูล
ป. 2 10 รอง กรรมการ 210
รวมเงินทั้งหมด 41,280 บาท
19. สายพี่นอม กรรมการสาย บริษัท (คุณศักดา กุณฑียะ) (นุบ)
รวมเงินทั้งหมด 61,855 บาท
ประธาน
1. คุณรุจิรา ฐิโนทัย
2. คุณณัฐินี ฐิโนทัย
3. คุณฐิติมา ฐิโนทัย
4. คุณพิมล จรัสวิบูลย์กุล
5. คุณศักดา กุณฑียะ
6.คุณกิตติพงศ์ คำทอง
7. คุณธีระศักดิ์สุพิชฌาย์ วาสประเสริฐสุข
8. คุณปรีชาสุวรา วาสประเสริฐสุข
9. คุณจุฑามาศ วาสประเสริฐสุข
10. คุณณัทพงศ์ กลิ่นพุฒ
11. คุณรัตนาภรณ์ แก้วพิพัฒน์
12.คุณยรรยงค์ ศิริพร- ญาณาทิพ อินทฤทธิ์
13.คุณจันทรัตน์ สถาปิตานนท์
รองประธาน
1. คุณอังษณา พลายเพ็ชร์
กรรมการ
1. คุณลักคณาพร จิตตารมย์
2. คุณกิ่งกาญจน์ จรัสวิบูลย์กุล
3.คุณพรัชณี จันทุมา
4. คุณสุภลักษณ์ อินทปัจจ์
5.คุณศรัญญา ติยะพงษ์พิทักษ์
6.คุณศศิธร ปรียานนท์
7. คุณสรัลรัฐ รัตนไตรภูมิ
8.คุณนิภาพร สัมผัส
9.คุณปฐมพร สุขโขใจ
10.คุณศิริกุล ศรีวิบูลย์
11.คุณฐปนีย์ บุรุษอาชาไนย
12.คุณประทีป หริ่งจันทร์
13.คุณอิทธิพล เสนารักษ์
14.คุณกิตติศักดิ์ ไชยะบุตร
15.คุณชัยยุทธ เอกวิเศษศรี
16.คุณสมพร ประเสริฐ
17.คุณไชโย พิ่งแสงสี
18.คุณยินดี แย้มนิล
19.คุณนพวรรณ จรัสดี
20.คุณธัชสรัญ ศิริเมตตานนท์
ป. 12 รอง 1 กรรมการ 20
20.กรรมการสายคุณประนม บัวทองคำ
ประธาน
1. คุณใจคุณกานดา หยุ่นไกร
2. คุณศักดา หยุ่นไกร
3. คุณปรารถนาด.ญ.นาวิน-นิกร ธีรรัตตัญญู
4. คุณไสว ผลโพธิ์
5. คุณจรินทร์ ศรีโพธิอินทร์ (ป๊อด)
6. ร.ต. สมเกียรติ นายรักเกียรติ กุณฑียะ
รองประธาน
1. คุณลัดดา บัวทองคำ
2. คุณรุ่งโรจน์ อยู่ทอง
3.คุณสุเทพ-คุณอุบล สฤทธิ์วิทยาพงษ์ (ลุงโน- ป้อม)
4.คุณวนิดา โฉมงามขำ
5. คุณจวง สกุลลีลออ
6.คุณวรรณพร สกุลลีลออ
7.คุณปราณี สกุลลีลออ
8. คุณสุดจิต สกุลลีลออ
9.คุณสมพร สกุลลีลออ
10.คุณสมพงษ์ วัฒนา วาจาเสนาะ
กรรมการ
1.คุณมนตรี เพ็งพารา
2.คุณปิยะ-ยุภาพรด.ช.เมธาสิทธิ์ กุณฑียะ
3.คุณอุดม-บรรจง อ่านดอน
4.คุณชยนต์คุณเรวดี และครอบครัว
5.คุณศรีวรรณ คุณชนะพงศ์ พลสันต์
6.คุณกาญจนา ฟักฟูญาติ
7. คุณสานิตย์ เกิดบัณฑิต
8.คุณชื่น เกิดบัณฑิต
9.คุณนรินทร เกิดบัณฑิต
10.คุณ ร.ท. สมชาย เพียรโป้ย
11.ด.ช. เกื้อกูล ผลโพธิ์
12. คุณทวี ผลโพธิ์
13.คุณบุญธรรม ผลโพธิ์
14.คุณเจษฎา อุณหสูต
15.คุณเชษฐา วาจาเสนาะ
16.คุณอัมพร อินทสร
17.คุณเบญจา อุณหสูต
18.คุณพ่อเบิ้ม-แม่ทองน้อย บัวทองคำ
19.คุณประณี บัวทองคำ
20.คุณสมบุญ ศรีวัดปาน
21.คุณพวงเพ็ญ ไพศาล (ตุ่มพ่อง)
22.คุณสุทร สุเมธี
23.ร้านรัตนชัย ซ้อ
ป. 6 รอง 10 กรรมการ 23
21.กรรมการสาย คุณติ๋ม คุณประนอม บ้านบุ
ประธาน 1. คุณวันวิสา มาศศิริ
รองประธาน 1.คุณวันวิสา มาศศิริ
2. คุณลำยอง เสงี่ยมรักษ์
กรรมการ
1.คุณสมศรี มาศศิริ
2.คุณจันทิมา มาตรไพจิตร (หน่อย)
3.คุณปัณหยี สอนธรรม
4.คุณวิเชียร ฟักฟูญาติ
5.ด.ช. ทรงธรรม ประดิษฐธนกุล
6.คุณมะลิวารณ สุมาลทอง
7.คุณศุภโชค งามน้ำใจ
8.คุณสัมฤทธิ์ ภูมิพฤกษ์
9.คุณเบญจวรรณ เมธางกูร
10.อุทิศให้คุณพ่อประชุม เสียงประเสริฐ
11.คุณจำลอง เสียงประเสริฐ
12.อุทิศให้คุณคมสัน ตันเจริญ
13.คุณบุญธรรม แก้วศรี
14.คุณสังเวียน แก้วศรี
15.คุณบุญเริง ลูกคำ
16.น.ส.พรทิพย์ แซ่อุ้ย
17.คุณสุนทรี วาจาเสนาะ
18.คุณมล บัวทุมชาติ
19.คุณช้วน วิมล
20.คุณสอาด ศรีจันเพีชร (กุ้ง)
21.คุณชุติกาญจน์ เสงี่ยมรักษ์
22.คุณมาลีวรรณ เสงี่ยมรักษ์
23.คุณชุติมา ชลภาพ (เกด)
24.คุณขนิษฐา เสงี่ยมรักษ์
25.คุณสุริยา กำลังเจริญ
26.คุณอุบล ศรีปราชญ์
27.น.ส. สว่างจิต ดีราษฎร์วิเศษ
28.น.ส. เอนิษา น้อยหร่าย
29.คุณวิโรจน์ วินิจปัญญากุล
30.คุณปัญญสานดิ์ ศรีเล็กดี
31.คุณสมพล แย้มกลีบ
32.คุณแปะ ชูชี
33.คุณวัฒน์วรเอก เหล่าอารีรัตน์ (โจ)
34.คุณสมชัย สมศักดิ์
35.น.ส. ศิริวรรณ อยู่เพ็ชร์
36.น.ส.วัชราภรณ์ สอนทะ
37.คุณธีรยุทร เสือเล็ก
38.คุณสายชล วงษ์ดุษฎีกุล
39.คุณสมบัติ ทมถา
40.คุณอรพรรณ ปัทมานุช
41.คุณสืบพงศ์ วิมุกตานนท์
42.คุณศักดิพัฒน์ อินพาเพียร
43.คุณภุญชัย ศิริลาภา
44.คุณไพโรจน์ แก้วไม้
45.คุณกิตติกร บูชา
46.คุณขรรค์ชัย นาคเสวีวงศ์
47.คุณอำนวย จันทร์นวล
48.คุณอำพล ธนะคุณ
49.คุณฟิสิกข์ จันทสิริสาร
50.คุณภาณุวัตร์ ห้อยฤทัย
51.คุณชัยยุทธ แพงดี
52.คุณโฆษิต ชัยประทีป
53.คุณกฤษฎา แตงนิ่ม
54.น.ส.วิทราณี ลีลาศ
55.น.ส. สิรามล วรสกุลสิริพงศ์
56.คุณต่อศักดิ์ อุดมวัฒนา
57.คุณธีรพล จันทสิริสาร
ป. 1 รอง 2 กรรมการ 57
22. กรรมการ สาย คุณประเทือง คุณนอม
รองประธาน 1.คุณทองนิตย์ วาจาเสนาะ อุทิศให้พ่อเจือ ฟักฟูญาติ
กรรมการ
1.คุณวิเชียร ฟักฟูญาติ
2. ด.ช. ทรงธรรม ประดิษฐ์ธนกุล
3. น.ส.ปนัดดา โพล่ใจอาน
4.น.ส. เจนจิรา อุณหสูต
5.คุณสมพงศ์ คุณสุภี สิงห์วัฒน์
6.คุณเจด็จ คุณสมจิตร อุณหสูต
7.คุณจันทร์ ทิพย์ลิ้มทวีมงคล
8. คุณดวงพร มณีวัชระรังษี
ป. - รอง 1 กรรมการ 8
23. กรรมการสาย คุณติ๋ม คุณประนอม บ้านบุ
ประธาน
1. คุณวันวิสา มาศศิริ
รองประธาน
1.คุณวันวิสา มาศศิริ
2. คุณลำยอง เสงี่ยมรักษ์
กรรมการ
1.คุณสมศรี มาศศิริ
2.คุณจันทิมา มาตรไพจิตร (หน่อย)
3.คุณปัณหยี สอนธรรม
4.คุณวิเชียร ฟักฟูญาติ
5. คุณมะลิวารณ สุมาลทอง
6.คุณศุภโชค งามน้ำใจ
7.คุณสัมฤทธิ์ ภูมิพฤกษ์
8.คุณเบญจวรรณ เมธางกูร
9.อุทิศให้คุณบุญช่วย ชูเลิศ
10.อุทิศให้คุณพ่อประชุม เสียงประเสริฐ
11.คุณจำลอง เสียงประเสริฐ
12.อุทิศให้คุณคมสัน ตันเจริญ
13.คุณบุญธรรม แก้วศรี
14.คุณสังเวียน แก้วศรี
15.คุณบุญเริง ลูกคำ
16. น.ส.พรทิพย์ แซ่อุ้ย
16.1 อุทิศให้ นายสมพร-นางยุวดี สุริบุญญา
17.คุณสุนทรี วาจาเสนาะ
18.คุณมล บัวทุมชาติ
19.คุณช้วน วิมล
20.คุณสอาด ศรีจันเพีชร (กุ้ง)
21.คุณชุติกาญจน์ เสงี่ยมรักษ์
22.คุณมาลีวรรณ เสงี่ยมรักษ์
23.คุณชุติมา ชลภาพ (เกด)
24.คุณขนิษฐา เสงี่ยมรักษ์
25.คุณสุริยา กำลังเจริญ
26.คุณอุบล ศรีปราชญ์
27.น.ส.สว่างจิต ดีราษฎร์วิเศษ
28.น.ส. เอนิษา น้อยหร่าย
29.คุณวิโรจน์ วินิจปัญญากุล
30.คุณปัญญสานดิ์ ศรีเล็กดี
31.คุณสมพล แย้มกลีบ
32.คุณแปะ ชูชี
33.คุณวัฒน์วรเอก เหล่าอารีรัตน์ (โจ)
34.คุณสมชัย สมศักดิ์
35.น.ส. ศิริวรรณ อยู่เพ็ชร์
36.น.ส.วัชราภรณ์ สอนทะ
37.คุณธีรยุทร เสือเล็ก
38.คุณสายชล วงษ์ดุษฎีกุล
39.คุณสมบัติ ทมถา
40.คุณอรพรรณ ปัทมานุช
41.คุณสืบพงศ์ วิมุกตานนท์
42.คุณศักดิพัฒน์ อินพาเพียร
43.คุณภุญชัย ศิริลาภา
44.คุณไพโรจน์ แก้วไม้
45.คุณกิตติกร บูชา
46.คุณขรรค์ชัย นาคเสวีวงศ์
47.คุณอำนวย จันทร์นวล
48.คุณอำพล ธนะคุณ
49.คุณฟิสิกข์ จันทสิริสาร
50.คุณภาณุวัตร์ ห้อยฤทัย
51.คุณชัยยุทธ แพงดี
52.คุณโฆษิต ชัยประทีป
53.คุณกฤษฎา แตงนิ่ม
54.น.ส.วิทราณี ลีลาศ
55.น.ส. สิรามล วรสกุลสิริพงศ์
56.คุณต่อศักดิ์ อุดมวัฒนา และครอบครัว
57.คุณธีรพล จันทสิริสาร
ป. 1 รอง 2 กรรมการ 57
24. กรรมการ สาย คุณประเทือง คุณนอม
รองประธาน
1.คุณทองนิตย์ วาจาเสนาะ อุทิศให้พ่อจือ ฟักฟูญาติ
กรรมการ
1.คุณวิเชียร ฟักฟูญาติ
2. ด.ช. ทรงธรรม ประดิษฐ์ธนกุล
3. น.ส.ปนัดดา โพล่ใจอาน
4.คุณสมพงศ์ คุณสุภี สิงห์วัฒน์
5.น.ส. เจนจิรา อุณหสูต
6.คุณเจด็จ คุณสมจิตร อุณหสูต
7.คุณจันทร์ ทิพย์ลิ้มทวีมงคล
8.คุณดวงพร มณีวัชระรังสี
ป. 1 รอง- กรรมการ 8
25. กรรมการสาย คุณอำนาจ-คุณบัว ชั้วทอง (คุณประนอม)
รองประธาน
1.คุณหนูพุท อำนาจ ชั้วทอง
2.คุณทองสมุทร คุณสุชาติ ชั้วทอง
กรรมการ
1.คุณกานดา ชั้วทอง
2. คุณสกล มุสิกเวส
3. คุณกมลวรรณ ศรีฮาด
4.คุณอสิสา ชั้วทอง
5.คุณบุญสม ศุปการ
6. คุณอุเทน อยู่สะอาด
7.คุณจักรกฤษ ชั้วทอง
8.ด.ญ. อภิสรา ชั้วทอง
9.คุณอาคม วาจาเสนาะ
ป. - รอง 2 กรรมการ 9
26.กรรมการสายคุณชื่น คุณประนอม
ประธาน
1.คุณฉัตรชัย คุณศิรินทร์ไพร ใจงาม
กรรมการ
1.คุณภิรมย์ เวสสวัสดิ์ (พี่แดง)
2.คุณวัลลภ โกมลวานิช
3.ครอบครัว โกมลวานิช
4.ย่าทอง เกตุโฉม
5.คุณจีระศักดิ์ รักใคร่
6.คุณสาว รักใคร่
7.คุณวันเพ็ญ เอี่ยมมณฑา (นี)
8.คุณสุพรรณ นุ่มสุวรรณ (บัว)
9.คุณฐานิดา เที่ยงธรรม (อ้อบัว)
10.น.ส.จารุพักตร์ นุ่มสุวรรณ (โอ๋ บัว)
11.ด.ญ. ศิวิมล เที่ยงแท้ (พลอยบัว)
12.ด.ญ. นภสร พิบูลย์ (นกยูง)
13.คุณนุชจรี บัวชา (นุช)
14.คุณพิชิต บุญจินต์ (นก)
15.คุณสุจินดา เฟื่องวงศ์
16.คุณสมบูรณ์ มีสุขมาก (เพื่อนหมวย)
17.คุณกรองกาญจน์ สิทธิสบาย
18.คุณอุทัย โกมลวาณิช
19.คุณประภา โกมลวาณิช
20.คุณจิรยดา แถวทับ
21.คุณสมใจ ใจทอง (ตัดเสื้อ)
22.คุณนิภา ช่องทางเงิน (ภาซอย ๓)
23.คุณพ่อเปลา-คุณแม่ศิริ นิยมทอง (ริน)
ป. 1 รอง - กรรมการ 23
27. กรรมการสายคุณบุญชู ปานอำพันธ์ (นอม)
ประธาน คุณบุญชู-ด.ช. ศักรินทร์ ปานอำพันธ์
รองประธาน คุณบัญญัติ โรจน์กิตติสกุล
กรรมการ
1.คุณสง่า ปานอำพันธ์
2.คุณบุญช่วย ปานอำพันธ์
3.คุณเสงี่ยม ปานอำพันธ์
4.คุณแก่ ปานอำพันธ์
5.คุณแป๊ด ปานอำพันธ์
6.คุณวินัย ปานอำพันธ์
7.คุณหนาม ปานอำพันธ์
8.คุณมด ปานอำพันธ์
9.คุณจำจง ปานอำพันธ์
10.คุณจง ปานอำพันธ์
11.คุณหนู ปานอำพันธ์
12.คุณต๋าง ปานอำพันธ์
13.คุณแจ๋ว ปานอำพันธ์
14.คุณขนม ปานอำพันธ์
15.คุณเง็ก ปานอำพันธ์
16.คุณทองดี ปานอำพันธ์
17.คุณอูฐ ปานอำพันธ์
18.คุณสำราญ ปานอำพันธ์
19.คุณสำลี ปานอำพันธ์
20.คุณบุญรอด ปานอำพันธ์
21.คุณนิด ปานอำพันธ์
22.คุณทองใบ ปานอำพันธ์
23.คุณแอ๋ว ปานอำพันธ์
24.คุณรัด ปานอำพันธ์
25.คุณพยุง ปานอำพันธ์
26.คุณพิทยา ปานอำพันธ์
27.คุณทอยย้อย ปานอำพันธ์
28.คุณกัลยรัต ปานอำพันธ์
29.คุณเฉลิม อุ่นวงค์สุวรรณ(เมด33)
30.คุณหงส์ทอง อังฉกรรจ์ ผผ( เมต 99)
31.ด.ช. คฑาวุท ราชสีภูมิ (ตุ๊ก โอ9)
32.คุณดวงฤทัย เตาไทย (ทิพย์โอ9)
33.คุณพนิดา ภาพขำดี (เมด ๗๖)
34.คุณสมพร เชิดชู (ยุ้ย) (เมด ๙๕)
35.คุณสุธรรม- ทยิดา พลลาภ (เมด๖๔)
36.คุณบังอร-รัฐศักดิ์ มณีเนตร (เมด ๑๔)
37.คุณนุกูล บัวชุม (เมด ๑๗)
38.คุณฮวไข กัลป์ยเล้ง (เบอร์ ๘)
39.ด.ญ. จามจุรี - จามรี จันทร์ไกร
40.คุณวารุณี กิตติวุฒิรุ่งเรือง
41.คุณสนธิชัย ประดิษฐ (ต้อม)
42.คุณบานกี บำรุงผอ (เมด ๕)
43.คุณเหลี่ยม จูมพลา (เบอร์ ๑๗)
44.คุณกลม สุวรรณแสง ( เบอร์ ๑๘)
45.คุณวลี ยาคอว์ ( เมด ๑๓๔)
46.คุณพิเชษฐ อรุณศิริรักษ์ (ช่างเก่ง)
47.คุณฉลอง แก้วคล้ำ ( บอย ๔๙)
48.คุณอมรัตน์ ลอมแปง ( เมด ๑๒๒)
49.คุณบุญกล้ำ ชูศรี ( เมด ๓๒)
50.คุณวิเชียร คำคม (ช่างเชียร)
51.คุณประสิทธิ์ ช่างเกวียน (บอย ๔๔)
52.คุณวีณา ภูเคียงแก้ว
53.คุณมงคล จิดาภา และครอบครัว
54.คุณสุชิน ฉ่ำเสนาะ (บอย ๑๗)
55.คุณขจร จันทร์ไกร
56.ส.ต.อ.รักษิต สายผิณ งามผิวเหลือง
57.คุณปริญญา เทียนสวัสดิ์ (บอย๗๘)
58.คุณสิทธิชัย ฉวีวรรณ วงศ์เจี่ยมจิตต์
59. คุณอุดม แสงแก้ว ( เมด ๕๒)
60.คุณโกสุม เกษมศักดิ์
61.คุณสุชัยสวนสุพรรษา (น้อย) เมด ๓๕ สองชั้น
62.คุณชัยรัตน์ -ปราณี จุลหงส์ ( เมด ๙๙)
63.คุณสมหวัง ดาสี (เมด ๔)
64.คุณเฉลย ศิริวงษ์
65.คุณจำเนียร โพธิ์ศักดิ์ศรี (เมด ๑๒๘)
66.คุณสนม สอนพงษ์
67.คุณสมชาย กลิ่นหอม (เบอร์ ๑๕)
68.ด.ช. อณุสรณ์ บุญปก
69.คุณอรพิน นารี และครอบครัว
70.คุณจำลอง ยืนยง
71.น.ส. เสงี่ยม สุสดา (เมด ๕๑)
72.คุณฉัตรนภา แก้วถือฮง
73.คุณคนึง ศรีทัย อิ่มอุระ (เบอร์ ๙)
74.คุณชนัต พลสันต์
75.คุณวิภาพร พลสันต์
76.คุณสีนวล ภู่พลอย
77.คุณพ่อจ้อย-แม่เหล็ก ท่าอุดม
78.คุณพรรุ้ง ภู่พลอย (๒๔)
79.คุณบัวพันธ์ สุปัญญา (๘๐)
80.คุณนวลศรี จรเมือง (๑๓๓)
81.คุณเพียร เผือกแตง (43)
82.คุณสมนึก ราชพล
83.คุณวิลาศ เสาวภาคย์กุล และจันที หลวงเทพ
84.คุณคำนึง หม่องสนธิ
85.คุณบุญช่วย ลาเลิศลัย
ป. 1 รอง 1 กรรมการ 85
รวมเงินทั้งหมด 61,855 บาท
28. สาย กูด ผาย พงษ์ คุณพสธร-รัตนา-จักรพงษ์ ศรีหา
รวมเงินทั้งหมด 12,757 บาท
บริษัทผลิตภัณฑ์อาหารเมอร์ริด จำกัด ชลบุรี
ประธานกรรมการ คุณพสธร-รัตนา-จักรพงษ์ ศรีหา
กรรมการ
1.คุณมานพ-น.ส.เครือวัลย์-วุฒิชัย ขวัญดอกไม
2. น.ส.อรทัย อุตรา-ด.ช.รัชตะ อุตรา-ด.ญ.อรวรรณ เฉลิมศิริ
3.คุณคำนึง แซ่ลี้ และครอบครัว
4. น.ส.ขวัญตา-อารีย์ ชินวงค์
5.คุณไพเราะ-น.ส.ภาวิณี
6.คุณอำพร สมสามาร อุทิศให้แม่สำเริง ทนนศักดิ์
7.คุณนิรันทร์ คุปต์วาทินกุล
8.คุณธมน รัชตโชติสกุล อุทิศให้แม่ละเอียด พึ่งพันธ์
9.น.ส.ศิริพร อบเชย
10.คุณยงค์ยุทธ ทองสุข และครอบครัว
11.คุณนิพนธิ์ แซ่เล้า และครอบครัว
12.คุณประเคน อินทะ-อังคณี แซ่ตั้ง อุ
13.คุณสราวุธ มณี และครอบครัว
14.ด.ช.ไพบูลย์-ด.ช.นคร คำหอมหวาน
15.น.ส.นงค์นุช เพ็ชรชุมพล และครอบครัว
16.คุณอาจ พรรษา และครอบครัว
17.คุณธัญพิชชา ชนะพาล และครอบครัว
18.คุณวิชิต พ้นภัยพาล
19.คุณเดชฤทธิ์ อุปฮาต และครอบครัว
20.คุณพันงา จิตร์เย็น
21.คุณวันเพ็ญ ศรีสมร อุทิศให้เจ้ากรรมนายเวร
22.คุณจักรกริช-จีรศักดิ์ สว่างวงษ์
23.คุณอุไรวรรณ ทะวะระ และครอบครัว
24.คุณเมตตรา บุญค้ำชู และครอบครัว
25.คุณพ่อทองดี-แม่แป้ง แสนศีร
26.คุณธานินทร์ สว่างวงค์
27.คุณนิภาพร พ้นภัยพาล และครอบครัว
28.คุณไขมุกข์ ทองยศ และครอบครัว
29.คุณวริศรา แซ่ตั๊น-คุณณัฐพงษ์-คุณพงษ์ศรา ภักนาลี
30.คุณบงกช อรุโณ และครอบครัว
31.ด.ญ.ชุติกาญน์ เปรมศรี
32.คุณบุษบา สิบแก้ว และครอบครัว
33.คุณวิเชียร พ้นภัยพาล
34.คุณบรรณ์จบ-น.ส.มณีพร-น.ส.สโรชา สุขสันต์
35.คุณดวงมะณี ภูแม่น้ำ
36.คุณสายยนต์ เหง้ามูล และครอบครัว
37.คุณตอย บีพิมาย
38.คุณลำพวน สวามิชัย และครอบครัว
39.ด.ช.จีรพัฒน์ สุระพันธ์
40.น.ส.เบญจพัฒน์ สุระประเสริฐ
41.คุณอรุณ สุริโย
42.ด.ช.ขจรศักดิ์-ด.ญ.กาญจนา ชินศรี
43.น.ส.นงลักษณ์ บุญสร้อย
44.คุณวรรณา มะจันทร์ และครอบครัว
45.คุณกิตติยา พันธุเวช
46.คุณสุข แสงศร และครอบครัว
47.คุณสมปอง คูหา และครอบครัว
48.คุณธีรนันท์ เข่งหล้า
49.คุณฉการชัย วรรณสิงห์ และครอบครัว
50.คุณสุภาภรณ์ เอี่อมศิริ
51.คุณสุวรรณี บุญทาโย และครอบครัว
52.คุณชเยนทร์ โพศรี และครอบครัว
53.คุณกรรณิภา แก้วโสภา
54.คุณสมชาย อยู่ป่ากลาง-น.ส.แคะจัน แซ่เติ๋น
55.คุณจำเพียร อินทราภรณ์ และครอบครัว
56.คุณมริสา คงวงษ์ษา
57.คุณพรวิลัย คำทา และครอบครัว
58.คุณปราณี จันทร์ผิว และครอบครัว
59.คุณรุ่งนภา สาระพงษ์
60.คุณสวาท แก้วล้อม และครอบครัว
61.คุณอุบล ขอเชื่อมกลาง และครอบครัว
ป. 1 รอง - กรรมการ 61
29. สาย กูด ผาย พงษ์ บริษัทเจเอสเอสอาร์ แมชชีนเนอรี่ จำกัด ชลบุรี
ประธาน
1.คุณพสธร-รัตนา-จักรพงษ์ ศรีหา
2.คุณบุญมี ตวงอบ และครอบครัว
รองประธาน
คุณทองคูณ ศิริโสม และครอบครัว
กรรมการ
1.คุณอุบล ภูคานา และครอบครัว
2.คุณทองเสาร์ ทุมมาจันทร์ และครอบครัว
3.คุณณรงค์ ปีสันเทียะ
4.คุณสมบัติ ปีสันเทียะ และครอบครัว
5.คุณแสงไทย-สายทอง ชำนาญปืน
6.คุณทนงศักดิ์ ปีสันเทียะ
7.คุณวันชัย แก้วมณี และครอบครัว
8.คุณสุพจน์ แนบพลกรัง
9.คุณวิชาญ บุปผาชาติ และครอบครัว
10.ด.ญ.ภัณฑิรา บุญขาว
11.คุณวิริยะ บุปผาชาติ
12.คุณสัมฤทธิ์ ขวัญประเทศ
13.คุณดำรงค์ จันทร์เงิน
14.คุณศรีสุนทร คันทะมาลา
15.คุณเดชา วงศ์ใหญ่ และครอบครัว
16.คุณต้อย เกตไสย
17.คุณกิตติศักด์ วงศ์บำราบ
18.คุณจะเร ทองแฉล้ม และครอบครัว
19.คุณพยงค์ ละสา และครอบครัว
20.คุณศิวรัตน์ ใยใหม
21.คุณวิไลศักดิ์ แสนคำ และครอบครัว
22.คุณรังสิต ชื่นรี และครอบครัว
23.คุณศักดิ์ชัย เพชรอภิวงศ์
24.คุณชายแดน สุโพเพียง และครอบครัว
25.คุณทวี กงศรี และครอบครัว
26.คุณสังเวย กล่ำเจริญ แ
27.คุณทวี คำถาอุตม์
28.คุณเกียรติศักดิ์ ไพเรืองโสม
29.คุณสมเกียรติ ร่มโพธิ์ศรี
30.คุณตาลเดี่ยว ขุนเพชร์
31.คุณบุญศรี กระโพธิ์
32.คุณมนัสชัย โสมะวงษ์
33.คุณสายลม จันลออ
34.คุณปาณิสรา ใยใหม
35.คุณคำอ้าย พรมจิตร และครอบครัว
36.คุณสุเมธ ชูช่วย และครอบครัว
37.คุณองอาจ คงวัน และครอบครัว
38.คุณชัยวัฒน์ ผ้าผิวดี และครอบครัว
39.คุณสุทธิศักดิ์ บุญส่งเสริม
40.คุณกองหนุน ทองสุข
41.คุณสุชาติ ภูมิศรีจันทร์ และครอบครัว
ป. 2 รอง 1 กรรมการ 41
เงินทั้งหมด 12,757 บาท